Watoto wanatarajia kucheza Hisabati za Kujifunza kwa Burudani na Toys - NZURI NA MBAYA subtitles

Nini kilitokea shakuntala devi? kwanini una huzuni sana? Nilipata yai, ndiyo marafiki kwa nini alipata yai ambayo utajua baada ya kutazama hadithi Je! Unajua ni kwanini anategemea meza ambazo utajua kutazama video hadi mwisho Basi LIKE video, SHARE na SUBSCRIBE kituo cha Toystars Ah totaram siwezi kuelewa hesabu hii, khichdi hupika akilini Khichdi, sio khichdi ya akili moja inayoweza kuliwa, kwa hivyo jifunze Je! Shakuntala devi ni kipindi gani? mam maths, kwa hivyo nakala zako ziko wapi? mam kwenye begi, kwa hivyo mtoto aiweke kwenye begi haitaji kuichukua Itoe nje haraka, kijana mzuri, mvulana mzuri hmm ndio watoto kwa hivyo leo tutajifunza kuzidisha, kondoo mume leo mam tena alizidisha Basi nini kilitokea? najua unajua lakini siwezi kuelewa Mam imekuwaje hii 35? inakuja baada ya kuzidisha na ni jinsi gani imefanywa tena !! 15, sasa jibu ni 15 jinsi gani? mam tena nina shaka, shakuntala tulifanya rahisi kuzidisha, haujui kuzidisha Ikiwa una shaka yoyote basi watoto huuliza Mam ni jibu ni 8, jifunze kitu shakuntala devi, tota ram jinsi jibu lilikuja 8? Ilikujaje! baada ya kuzidisha, kutoka kwake ambaye ninauliza ni nani anayekariri kila wakati, ikiwa una shaka yoyote basi watoto huiuliza Kwanza alisema kwamba ikiwa una shaka yoyote basi unaweza kuuliza, ikiwa nitauliza haambii chochote Tota ram ikiwa hesabu haipo basi ni raha ngapi tunayo !! Habari za asubuhi mam, watoto leo kuna mshangao, mam ni nini katika mshangao? hautafundisha hesabu? Mtihani wa mshangao toa nakala Watoto wanaacha kuandika na wasilisha karatasi yako ya majibu Shakuntala devi tafadhali njoo hapa ndio mam haja ya kuzidisha sio nyongeza nenda ukae kwenye kiti chako Nambari itakuja nitakapoelewa hesabu, wow kujisikia vizuri wakati unakagua nakala ya kondoo mzima, kweli ram kuja hapa mwana Ndio mam, mzuri sana mwana endelea, sawa tukutane darasa la kesho Tazama nimepata nyota na mzuri, sikariri kama wewe, ninahitaji kufanya kitu na hesabu hii Nini kilitokea shakuntala devi? kwanini una huzuni sana? Nimepata yai oh haula yai Kwamba kondoo dume alipata alama kamili na nilipata sifuri hakuna wasiwasi shakuntala anakariri siku moja pia utapata alama nzuri Na kwa njia ile ile shakuntala ya kila siku hupata sifuri na kweli ram daima hupita kwa kukariri Miezi mingi imepita lakini hukuelewa hesabu, mam gupta anatufundisha katika hali ya kucheza Habari za asubuhi bwana mkuu, mam anahitaji kufundisha watoto sio tu kila wakati niwakemee, bwana mimi ni mwadilifu Acha hii, ushindani wa hesabu uko wiki ijayo ili watoto wazuri washiriki na mam waandae watoto vizuri Mashindano ya hesabu nitashiriki na kushinda tuzo ya kwanza, sikiliza kondoo mume wakati huu nitashinda mashindano na tuzo Hujui chochote kwenye hesabu utashinda nini !! wakati huo utasema sawa Sasa nini kilitokea? nilishiriki kwenye mashindano lakini sijui chochote, hesabu zako zitafanywa kwa sekunde Je! Ni halwa ambayo itafanywa kwa sekunde !! sasa utafanya raha pamoja na kujifunza Mashine ya kuzidisha kwako, lakini dada kabla ya kuitumia tunahitaji kuiweka, wow unaijua vizuri hebu tuiweke Sasa mashine yetu iko tayari, sasa utajifunza kuzidisha kutoka kwa mashine hii vizuri Sasa niambie ni nini 10 * 8? 10 * 8 ni 80, 12 * 11 = 132, nzuri sana shakuntala devi kila bora kwa mashindano Mam mtihani wangu umekamilika, haraka sana ndio Kwa hivyo matokeo ya hesabu ya watoto yalikuja, kwa hivyo ni nani atashinda ushindani wakati huu? tota ram hashindi Wakati huu shakuntala devi anashinda Wow shakuntala mtoto majibu yako yote ni sawa jinsi ulivyofanya hivi? bwana acha mike kisha nitaambia Dhana zangu zote zilisafishwa vizuri .. bwana nataka kusema kitu Kwa hivyo bwana yote nataka kusema haya makosa yote ni yangu mimi huwafanya watoto wakariri badala ya kusafisha dhana zao Hakuna wasiwasi mam, mwanadamu hufanya makosa, kuleta nyara kwa shakuntala Je! Utatoa nyara au utashughulikia masharubu yako, ukimpa mtoto Je! Video ya mtoto wetu mzuri ikoje? hakuna kinachotokea kariri tu kama kukariri Kwa hivyo tu kuwa mbunifu na ujifunze ili tutakutana kwenye video yetu inayofuata hadi hapo utunzaji na kwaheri

Watoto wanatarajia kucheza Hisabati za Kujifunza kwa Burudani na Toys - NZURI NA MBAYA

View online
< ?xml version="1.0" encoding="utf-8" ?><>
<text sub="clublinks" start="1.831" dur="3.169">Nini kilitokea shakuntala devi? kwanini una huzuni sana?</text>
<text sub="clublinks" start="7.658" dur="6.778"> Nilipata yai, ndiyo marafiki kwa nini alipata yai ambayo utajua baada ya kutazama hadithi</text>
<text sub="clublinks" start="17.412" dur="6.191"> Je! Unajua ni kwanini anategemea meza ambazo utajua kutazama video hadi mwisho</text>
<text sub="clublinks" start="23.999" dur="6.776"> Basi LIKE video, SHARE na SUBSCRIBE kituo cha Toystars</text>
<text sub="clublinks" start="39.049" dur="8.249"> Ah totaram siwezi kuelewa hesabu hii, khichdi hupika akilini</text>
<text sub="clublinks" start="47.525" dur="7.351"> Khichdi, sio khichdi ya akili moja inayoweza kuliwa, kwa hivyo jifunze</text>
<text sub="clublinks" start="63.838" dur="10.705"> Je! Shakuntala devi ni kipindi gani? mam maths, kwa hivyo nakala zako ziko wapi? mam kwenye begi, kwa hivyo mtoto aiweke kwenye begi haitaji kuichukua</text>
<text sub="clublinks" start="74.732" dur="12.051"> Itoe nje haraka, kijana mzuri, mvulana mzuri hmm ndio watoto kwa hivyo leo tutajifunza kuzidisha, kondoo mume leo mam tena alizidisha</text>
<text sub="clublinks" start="86.783" dur="5.134"> Basi nini kilitokea? najua unajua lakini siwezi kuelewa</text>
<text sub="clublinks" start="99.235" dur="5.725"> Mam imekuwaje hii 35? inakuja baada ya kuzidisha na ni jinsi gani imefanywa tena !!</text>
<text sub="clublinks" start="110.525" dur="11.553"> 15, sasa jibu ni 15 jinsi gani? mam tena nina shaka, shakuntala tulifanya rahisi kuzidisha, haujui kuzidisha</text>
<text sub="clublinks" start="123.135" dur="2.661"> Ikiwa una shaka yoyote basi watoto huuliza</text>
<text sub="clublinks" start="129.736" dur="7.267"> Mam ni jibu ni 8, jifunze kitu shakuntala devi, tota ram jinsi jibu lilikuja 8?</text>
<text sub="clublinks" start="137.173" dur="8.667"> Ilikujaje! baada ya kuzidisha, kutoka kwake ambaye ninauliza ni nani anayekariri kila wakati, ikiwa una shaka yoyote basi watoto huiuliza</text>
<text sub="clublinks" start="146.255" dur="5.209"> Kwanza alisema kwamba ikiwa una shaka yoyote basi unaweza kuuliza, ikiwa nitauliza haambii chochote</text>
<text sub="clublinks" start="156.581" dur="5.488"> Tota ram ikiwa hesabu haipo basi ni raha ngapi tunayo !!</text>
<text sub="clublinks" start="166.725" dur="11.776"> Habari za asubuhi mam, watoto leo kuna mshangao, mam ni nini katika mshangao? hautafundisha hesabu? Mtihani wa mshangao toa nakala</text>
<text sub="clublinks" start="200.127" dur="4.115"> Watoto wanaacha kuandika na wasilisha karatasi yako ya majibu</text>
<text sub="clublinks" start="208.984" dur="6.956"> Shakuntala devi tafadhali njoo hapa ndio mam haja ya kuzidisha sio nyongeza nenda ukae kwenye kiti chako</text>
<text sub="clublinks" start="217.907" dur="10.251"> Nambari itakuja nitakapoelewa hesabu, wow kujisikia vizuri wakati unakagua nakala ya kondoo mzima, kweli ram kuja hapa mwana</text>
<text sub="clublinks" start="228.649" dur="5.096"> Ndio mam, mzuri sana mwana endelea, sawa tukutane darasa la kesho</text>
<text sub="clublinks" start="235.519" dur="8.229"> Tazama nimepata nyota na mzuri, sikariri kama wewe, ninahitaji kufanya kitu na hesabu hii</text>
<text sub="clublinks" start="247.163" dur="7.837"> Nini kilitokea shakuntala devi? kwanini una huzuni sana? Nimepata yai oh haula yai</text>
<text sub="clublinks" start="255.415" dur="8.783"> Kwamba kondoo dume alipata alama kamili na nilipata sifuri hakuna wasiwasi shakuntala anakariri siku moja pia utapata alama nzuri</text>
<text sub="clublinks" start="269.405" dur="8.004"> Na kwa njia ile ile shakuntala ya kila siku hupata sifuri na kweli ram daima hupita kwa kukariri</text>
<text sub="clublinks" start="279.393" dur="8.874"> Miezi mingi imepita lakini hukuelewa hesabu, mam gupta anatufundisha katika hali ya kucheza</text>
<text sub="clublinks" start="292.391" dur="6.89"> Habari za asubuhi bwana mkuu, mam anahitaji kufundisha watoto sio tu kila wakati niwakemee, bwana mimi ni mwadilifu</text>
<text sub="clublinks" start="300.771" dur="7.229"> Acha hii, ushindani wa hesabu uko wiki ijayo ili watoto wazuri washiriki na mam waandae watoto vizuri</text>
<text sub="clublinks" start="308.283" dur="10.628"> Mashindano ya hesabu nitashiriki na kushinda tuzo ya kwanza, sikiliza kondoo mume wakati huu nitashinda mashindano na tuzo</text>
<text sub="clublinks" start="319.156" dur="5.757"> Hujui chochote kwenye hesabu utashinda nini !! wakati huo utasema sawa</text>
<text sub="clublinks" start="329.562" dur="9.48"> Sasa nini kilitokea? nilishiriki kwenye mashindano lakini sijui chochote, hesabu zako zitafanywa kwa sekunde</text>
<text sub="clublinks" start="339.174" dur="5.16"> Je! Ni halwa ambayo itafanywa kwa sekunde !! sasa utafanya raha pamoja na kujifunza</text>
<text sub="clublinks" start="345.334" dur="11.459"> Mashine ya kuzidisha kwako, lakini dada kabla ya kuitumia tunahitaji kuiweka, wow unaijua vizuri hebu tuiweke</text>
<text sub="clublinks" start="365.318" dur="7.721"> Sasa mashine yetu iko tayari, sasa utajifunza kuzidisha kutoka kwa mashine hii vizuri</text>
<text sub="clublinks" start="384.457" dur="13.937"> Sasa niambie ni nini 10 * 8? 10 * 8 ni 80, 12 * 11 = 132, nzuri sana shakuntala devi kila bora kwa mashindano</text>
<text sub="clublinks" start="414.428" dur="4.559"> Mam mtihani wangu umekamilika, haraka sana ndio</text>
<text sub="clublinks" start="420.428" dur="10.727"> Kwa hivyo matokeo ya hesabu ya watoto yalikuja, kwa hivyo ni nani atashinda ushindani wakati huu? tota ram hashindi</text>
<text sub="clublinks" start="433.47" dur="4.905"> Wakati huu shakuntala devi anashinda</text>
<text sub="clublinks" start="443.676" dur="7.758"> Wow shakuntala mtoto majibu yako yote ni sawa jinsi ulivyofanya hivi? bwana acha mike kisha nitaambia</text>
<text sub="clublinks" start="452.435" dur="6.4"> Dhana zangu zote zilisafishwa vizuri .. bwana nataka kusema kitu</text>
<text sub="clublinks" start="462.706" dur="10.005"> Kwa hivyo bwana yote nataka kusema haya makosa yote ni yangu mimi huwafanya watoto wakariri badala ya kusafisha dhana zao</text>
<text sub="clublinks" start="473.202" dur="5.007"> Hakuna wasiwasi mam, mwanadamu hufanya makosa, kuleta nyara kwa shakuntala</text>
<text sub="clublinks" start="479.286" dur="4.02"> Je! Utatoa nyara au utashughulikia masharubu yako, ukimpa mtoto</text>
<text sub="clublinks" start="492.436" dur="8.701"> Je! Video ya mtoto wetu mzuri ikoje? hakuna kinachotokea kariri tu kama kukariri</text>
<text sub="clublinks" start="501.326" dur="6.342"> Kwa hivyo tu kuwa mbunifu na ujifunze ili tutakutana kwenye video yetu inayofuata hadi hapo utunzaji na kwaheri</text>